Jami'an tsaron Kamaru sun baiwa lauyoyin Ramon Cotta damar ganawa da shi

Jami'an tsaron Kamaru sun baiwa lauyoyin Ramon Cotta damar ganawa da shi

A cewar ɗaya daga cikin lauyoyin Yves Kibouy Bershu- wanda aka fi sani da Steve Akam, amma kuma yake amfani da Ramon Cotta a shafukan sada zumunta, ƴan sandan sun basu damar ganawa ta sa'o'i 2 amma ba tare da an bayyana abin da ake tuhumar sa ba.

Emmanuel Chendjou, ɗaya daga cikin lauyoyinsa yace an kama matashin da ya yi fice wajen sukar shugabannin ƙasar a tsakiyar watan Yuli a makwabciyar ƙasar Gabon, inda ya ke zaune, kuma nan take suka tisa ƙeyarsa zuwa  Kamaru, daga nan ne aka daina jin labarinsa.

A cikin wata sanarwa da suka fitar, lauyoyin Ramon Cotta sun ce ya bayyana musu irin akuɓar da aka yi masa, kuma sun tabbatar da tabbunna a jikinsa.

LabaranSamun Labaran RFI, Hirarraki, Rubattattuun Labarai, Labarai game da wani, shirye-shirye.

Hulda da mu

Ku saurari dukannin labaran duniya ta hanyar sauke man hajar RFI


News Source:   RFI (rfi.fr)